| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 425USD-1275USD |
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Mẫu mã | Máy vát mép tôn di động PB15 |
| Loại truyền động | Động cơ điện Metabo |
| Công suất động cơ | 2,4 kW (3,22 Hp) / 10 A |
| Nguồn điện | 220-240 V, 50/60 Hz |
| Khả năng độ dày thành | ≤ 0,315" (8 mm) |
| Góc vát | 20°, 30°, 37,5°, 45°, 60° |
| Phay bán kính | 2mm, 3mm, 4mm |
| Tốc độ quay | 6600 vòng/phút |
| Trọng lượng làm việc | 8,0 kg |
| Trọng lượng vận chuyển | 25,5 kg |
| Kích thước thùng (D×R×C) | 740 × 410 × 220 mm |