| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | 425USD-1275USD |
| ระยะเวลาการส่งมอบ: | 5-7 วัน |
| วิธีการจ่ายเงิน: | t/t |
| รุ่น | PB15 เครื่องบีเวลเลอร์แผ่นพกพา |
| ประเภทของไดรฟ์ | เครื่องยนต์ไฟฟ้า Metabo |
| พลังงานของเครื่องยนต์ | 2.4 กิโลกวัตต์ (3.22 แฮปป์) / 10 A |
| พลังงาน | 220-240 V, 50/60 Hz |
| ความจุของความหนาผนัง | ≤ 0.315" (8 มม) |
| มุมบีเวล | 20°, 30°, 37.5°, 45°, 60° |
| การบดรัศมี | 2 มิลลิเมตร 3 มิลลิเมตร 4 มิลลิเมตร |
| ความเร็วหมุน | 6600 รอบ / นาที |
| น้ําหนักในการทํางาน | 8.0 กิโลกรัม |
| น้ําหนักการส่ง | 25.5 กิโลกรัม |
| ขนาดของกระเป๋า (L × W × H) | 740 × 410 × 220 มม. |