| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 1000USD-3000USD |
| Thời gian giao hàng: | 5-7 NGÀY |
| phương thức thanh toán: | T/T |
| Mẫu mã | Máy Phay và Vát Đầu Ống IDPA38 |
|---|---|
| Loại truyền động | Động cơ khí nén (1.34 Hp / 1.0 Kw) |
| Nguồn cấp | 1.3 m³/phút @ 0.6 Mpa |
| Phạm vi cắt (ID-OD) | 0.551-1.576 inch (14-40 mm) |
| Phạm vi gắn trong lòng ống | 0.551-1.340 inch (14-34 mm) |
| Độ dày thành ống | ≤0.138 inch (3.5 mm) |
| Hành trình cấp phôi | 1.0 inch (25.4 mm) |
| Tốc độ quay | 220 vòng/phút |
| Trọng lượng làm việc | 9.0 Kg |
| Trọng lượng vận chuyển | 30.0 Kg |
| Kích thước thùng (D×R×C) | 680×650×275 mm |