| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 1350USD-5400USD |
| Thời gian giao hàng: | 5-7 NGÀY |
| phương thức thanh toán: | T/T |
FI14M Manual Flange Facer là một giải pháp cầm tay hiệu suất cao để bảo trì flange ngay tại chỗ.Được thiết kế đặc biệt cho môi trường mà điện hoặc không khí nén là không thể tiếp cận hoặc bị cấm, công cụ này tạo điều kiện cho việc khôi phục lại các chỗ ngồi bị hư hỏng, rỉ sét hoặc rò rỉ.nó mang lại độ chính xác của cửa hàng máy trực tiếp đến công trường thông qua một mượt mà, động cơ ăn bằng tay.
| Mô hình | FI14M Máy quay mặt sườn bằng tay |
|---|---|
| Đối diện đường kính | 1.07" đến 14" (27.2-355.6 mm) |
| Dải gắn ID | 1.07" đến 10.63" (27.2-270 mm) |
| Loại ổ đĩa | Hướng tay (không cần nguồn điện bên ngoài) |
| Tốc độ cấp | Chất ăn mịn: 0,125 mm/rev (0,005 inch/rev) ASME B16.5 tiêu chuẩn cấp: 0,5 mm/rev (0,02 inch/rev) |
| Chiều kính lắc tối thiểu | Với tay cầm nút: 22,9 " (582 mm) Không có tay cầm nút: 19,5" (495 mm) |
| Trọng lượng làm việc | 90,0 kg |
| Trọng lượng vận chuyển | 290,0 kg |
| Kích thước vận chuyển (L*W*H) | 680 * 510 * 250 mm (vỏ xách nhựa) |
| Mô hình | Đối diện đường kính | Phạm vi lắp đặt ID/OD | Loại ổ đĩa |
|---|---|---|---|
| FI14M | 1.07" đến 14" (27.2-355.6 mm) | 1.07" đến 10.63" (27.2-270 mm) | Hướng dẫn |
| FE12P | 0-12" (0-305 mm) | 2-17.7" (50-450 mm) | Dòng khí nén (1.0 kW) |
| FE12E | 0-12" (0-305 mm) | 2-17.7" (50-450 mm) | Động cơ servo điện (1,0 kW) |
| FI26P | 4.72-27.56" (120-700 mm) | 3.78-28.35" (96-720 mm) | Dòng khí nén (1.0 kW) |
| FI26E | 4.72-27.56" (120-700 mm) | 3.78-28.35" (96-720 mm) | Động cơ servo điện (1,0 kW) |
| FI40P | 6-40" (153-1000 mm) | 5.7-35.8" (145-910 mm) | Dòng khí nén (1.7 kW) |
| FI40E | 6-40" (153-1000 mm) | 5.7-35.8" (145-910 mm) | Động cơ servo điện (1.5 kW) |
| FI60P | 12.6-59" (320-1500 mm) | 11.4-57" (290-1450 mm) | Dầu khí (3.0 kW) |
| FI60E | 12.6-59" (320-1500 mm) | 11.4-57" (290-1450 mm) | Động cơ điện (3,0 kW) |
| FI80P | 26.34-80" (670-2032 mm) | 31.1-74.8" (790-1900 mm) | Dầu khí (3.0 kW) |
| FI80E | 26.34-80" (670-2032 mm) | 31.1-74.8" (790-1900 mm) | Động cơ điện (3,0 kW) |