| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 1350USD-5400USD |
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày |
| phương thức thanh toán: | T/t |
| Mô hình | FI14M Máy quay mặt sườn bằng tay |
| Đối diện đường kính | 1.07" đến 14" (27.2-355.6 mm) |
| Dải gắn ID | 1.07" đến 10.63" (27.2-270 mm) |
| Loại ổ đĩa | Hướng tay (không cần nguồn điện bên ngoài) |
| Tốc độ cấp | Chất ăn mịn: 0,125 mm/rev (0,005 inch/rev) ASME B16.5 tiêu chuẩn cấp: 0,5 mm/rev (0,02 inch/rev) |
| Chiều kính lắc tối thiểu | Với tay cầm nút: 22,9 " (582 mm) Không có tay cầm nút: 19,5" (495 mm) |
| Trọng lượng làm việc | 90,0 kg |
| Trọng lượng vận chuyển | 290,0 kg |
| Kích thước vận chuyển (L × W × H) | 680 × 510 × 250 mm (vỏ xách bằng nhựa) |
| Mô hình | Đối diện đường kính | Phạm vi lắp đặt ID/OD | Loại ổ đĩa |
|---|---|---|---|
| FI14M | 1.07" đến 14" (27.2-355.6 mm) | 1.07" đến 10.63" (27.2-270 mm) | Hướng dẫn |
| FE12P | 0-12" (0-305 mm) | 2-17.7" (50-450 mm) | Dòng khí nén (1.0 kW) |
| FE12E | 0-12" (0-305 mm) | 2-17.7" (50-450 mm) | Động cơ servo điện (1,0 kW) |
| FI26P | 4.72-27.56" (120-700 mm) | 3.78-28.35" (96-720 mm) | Dòng khí nén (1.0 kW) |
| FI26E | 4.72-27.56" (120-700 mm) | 3.78-28.35" (96-720 mm) | Động cơ servo điện (1,0 kW) |
| FI40P | 6-40" (153-1000 mm) | 5.7-35.8" (145-910 mm) | Dòng khí nén (1.7 kW) |
| FI40E | 6-40" (153-1000 mm) | 5.7-35.8" (145-910 mm) | Động cơ servo điện (1.5 kW) |
| FI60P | 12.6-59" (320-1500 mm) | 11.4-57" (290-1450 mm) | Dầu khí (3.0 kW) |
| FI60E | 12.6-59" (320-1500 mm) | 11.4-57" (290-1450 mm) | Động cơ điện (3,0 kW) |
| FI80P | 26.34-80" (670-2032 mm) | 31.1-74.8" (790-1900 mm) | Dầu khí (3.0 kW) |
| FI80E | 26.34-80" (670-2032 mm) | 31.1-74.8" (790-1900 mm) | Động cơ điện (3,0 kW) |