| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | 1350USD-5400USD |
| ระยะเวลาการส่งมอบ: | 5-7 วัน |
| วิธีการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| รุ่น | FI14M เครื่องปรับผันฟลานจ์ด้วยมือ |
| การเผชิญหน้าความกว้าง | 1.07" ถึง 14" (27.2-355.6 มม.) |
| ID Mounting Range | 1.07" ถึง 10.63" (27.2-270 มม.) |
| ประเภทของไดรฟ์ | คู่มือ (ไม่จําเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก) |
| ความเร็วในการให้อาหาร | อาหารละเอียด: 0.125 mm/rev (0.005 inch/rev) ขนาดของน้ํามันที่ใช้ในการปรับปรุง |
| กว้างสวิงขั้นต่ํา | พร้อมมือหมุน: 22.9 " (582 มม) โดยไม่ใช้มือหมุน: 19.5" (495 มม.) |
| น้ําหนักในการทํางาน | 9.0 กิโลกรัม |
| น้ําหนักการส่ง | 29.0 กิโลกรัม |
| ขนาดการขนส่ง (L × W × H) | 680 × 510 × 250 mm (กระเป๋าพลาสติก) |
| รุ่น | การเผชิญหน้าความกว้าง | ID/OD Mounting Range | ประเภทของไดรฟ์ |
|---|---|---|---|
| FI14M | 1.07" ถึง 14" (27.2-355.6 มม.) | 1.07" ถึง 10.63" (27.2-270 มม.) | คู่มือ |
| FE12P | 0-12" (0-305 มม.) | 2-17" (50-450 มม.) | เครื่องปนูเมติก (1.0 kW) |
| FE12E | 0-12" (0-305 มม.) | 2-17" (50-450 มม.) | เครื่องยนต์ Electric Servo (1.0 kW) |
| FI26P | 4.72-27.56" (120-700 มม) | 3.78-28.35" (96-720 มม) | เครื่องปนูเมติก (1.0 kW) |
| FI26E | 4.72-27.56" (120-700 มม) | 3.78-28.35" (96-720 มม) | เครื่องยนต์ Electric Servo (1.0 kW) |
| FI40P | 6-40" (153-1000 มม.) | 5.7-35.8" (145-910 มม.) | เครื่องปนูเมติก (1.7 kW) |
| FI40E | 6-40" (153-1000 มม.) | 5.7-35.8" (145-910 มม.) | เครื่องยนต์ Electric Servo (1.5 kW) |
| FI60P | 12.6-59" (320-1500 มม.) | 11.4-57" (290-1450 มม.) | เครื่องปนูเมติก (3.0 kW) |
| FI60E | 12.6-59" (320-1500 มม.) | 11.4-57" (290-1450 มม.) | เครื่องยนต์ Electric Servo (3.0 kW) |
| FI80P | 26.34-80" (670-2032 มม.) | 31.1-74.8" (790-1900 มม.) | เครื่องปนูเมติก (3.0 kW) |
| FI80E | 26.34-80" (670-2032 มม.) | 31.1-74.8" (790-1900 มม.) | เครื่องยนต์ Electric Servo (3.0 kW) |